หน้าหลัก          ติดต่อ          TH   :    EN
ติดตาม :              

นักลงทุนสัมพันธ์

ข้อมูลนักวิเคราะห์

Broker  Contact E-mail
AIRA Phonthep Wongnak phonthep@aira.co.th
Asia Plus Securities PLC Piyathida Sonthisombut Piyathida.s@asiaplus.co.th
Bualuang Securities PLC Prasit Sujiravorakul prasit@bualuang.co.th
Capital Nomura Securities Nuttapon Kumnounphon nuttapon.kumnounphon@th.nomura.com
CGS-CIMB Securities Thailand Wasu Mattanapotchanart wasu.ma@cgs-cimb.com
Credit Suisse (Hong Kong) Limited Warayut Luangmettakul warayut.luangmettakul@credit-suisse.com
Finansia Syrus Securities Public Co.,Ltd Veeravat Virochpoka veeravat.v@fnsyrus.com
Kasikorn Securities Pisut Ngamvijitvong Pisut.n@kasikornsecurities.com
Krungsri Securities PLC Phatipak Navawatana phatipak.navawatana@krungsrisecurities.com
KTZmico Securities Company Limited Waraporn Wiboonkanarak warapornw@ktzmico.com
Macquarie Securities (Thailand) Limited Prem Jearajasingam prem.jearajasingam@macquarie.com
Maybank KimEng Securities (Thailand)  Wasu Mattanapotchanart wasu.m@maybank.com
Morgan Stanley Asia Limited  Mark Goodridge Mark.Goodridge@morganstanley.com
Phatra Securities PLC Thitithep Nophaket thitithep@phatrasecurities.com
Phillip Securities (Thailand) PLC Yanin Apichartsakulwong YaninA@phillip.co.th
SCB Securities Co.,Ltd  Kittisorn Pruitipat kittisorn.pruitipat@scb.co.th
Thanachart Securities PLC Nuttapop Prasitsuksant nuttapop.pra@thanachartsec.co.th
Tisco Securities Company Limited Thapana Phanich thapana@tisco.co.th
Yuanta Securities (Thailand) Company Limited  Supachai Wattanavitheskul  supachai.w@yuanta.co.th

INTOUCH : Connecting New Opportunity


บริษัทชั้นนำที่ลงทุนในธุรกิจโทรคมนาคม สื่อ เทคโนโลยี และดิจิทัล เพื่อสร้างมูลค่าอย่างยั่งยืนแก่ผู้มีส่วนได้ส่วนเสียทุกกลุ่ม

 รู้จักอินทัช
 ธุรกิจอินทัช
 นักลงทุน
 การกำกับดูแลกิจการ
 การพัฒนาอย่างยั่งยืน
 ข่าวประชาสัมพันธ์
   เลขที่ 87 อาคารเอ็มไทย ทาวเวอร์ ออลซีซั่นส์ เพลส ชั้นที่ 27 ยูนิต 2 ถนนวิทยุ แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร 10330

  +662-118-6928 (T)
     +662-118-6914 (F)
   87 อาคารเอ็มไทย ทาวเวอร์ ออลซีซั่นส์ เพลส ชั้นที่ 27 ยูนิต 2 ถนนวิทยุ แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร 10330

Intouch Holdings. All Rights Reserved.