หน้าหลัก          ติดต่อ          TH   :    EN
ติดตาม :              

นักลงทุนสัมพันธ์

ข้อมูลนักวิเคราะห์

Broker Contact E-Mail
AIRA Phonthep Wongnak phonthep@aira.co.th
Asia Plus Securities PLC Suwat Wattanapornprom suwat@asiaplus.co.th
Bualuang Securities PLC Prasit Sujiravorakul prasit@bualuang.co.th
Capital Nomura Securities Nuttapon Kumnounphon nuttapon.kumnounphon@th.nomura.com
Credit Suisse (Hong Kong) Limited Colin McCallum colin.mccallum@credit-suisse.com
DBS Vickers Securities (Thailand) Co.,Ltd Sachin Mittal sachin@dbsvickers.com
Finansia Syrus Securities Public Co.,Ltd Veeravat Virochpoka veeravat.v@fnsyrus.com
Kasikorn Securities Pisut Ngamvijitvong Pisut.n@kasikornsecurities.com
KGI Securities (Thailand) PLC Piyathida Sonthisombat piyathidas@kgi.co.th
Krungsri Securities PLC Kittisorn Pruitipat kittisorn.pruitipat@krugsrisecurities.com
KTZmico Securities Company Limited Waraporn Wiboonkanarak warapornw@ktzmico.com
Macquarie Securities (Thailand) Limited Prem Jearajasingam prem.jearajasingam@macquarie.com
Maybank KimEng Securities (Thailand)  Maria Lapiz maria.l@maybank-ke.co.th
Morgan Stanley Asia Limited  Mark Goodridge navin.killa@morganstanley.com
Phatra Securities PLC Thitithep Nophaket thitithep@phatrasecurities.com
Phillip Securities (Thailand) PLC Pattraporn Boonmalert pattrapornB@phillip.co.th
SCB Securities Co.,Ltd  Phatipak Navawatana phatipak.navawatana@scb.co.th
Thanachart Securities PLC Nuttapop Prasitsuksant nuttapop.pra@thanachartsec.co.th
Tisco Securities Company Limited Thapana Phanich thapana@tisco.co.th
UBS Navin Killa navin.killa@ubs.com
Yuanta Securities (Thailand) Company Limited  Supachai Wattanavitheskul  supachai.w@yuanta.co.th

INTOUCH : REINVENT THE FUTURE


เราคือผู้นำการบริหารสินทรัพย์ที่ลงทุนในธุรกิจโทรคมนาคม สื่อ และเทคโนโลยี เพื่อสร้างมูลค่าและเติบโตอย่างยั่งยืน

 รู้จักอินทัช
 ธุรกิจอินทัช
 นักลงทุน
 การกำกับดูแลกิจการ
 การพัฒนาอย่างยั่งยืน
 ข่าวประชาสัมพันธ์
   เลขที่ 349 อาคารเอสเจ อินฟินิท วัน บิสซิเนส คอมเพล็กซ์ ชั้นที่ 29 และ 30 ถนนวิภาวดีรังสิต แขวงจอมพล เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900

  +662-118-6953 ( T )
     +662-118-6957 ( F )
Intouch Holdings. All Rights Reserved.